Hydraview® 24  |  Fiber Optic Cable 24 Strands Pre-Terminated with 4 MPO
Hydraview® 24  |  Fiber Optic Cable 24 Strands Pre-Terminated with 4 MPO

Hydraview® 24 | Fiber Optic Cable 24 Strands Pre-Terminated with 4 MPO

Sale price$690.00
SKU: 0744985473335
Length:

Length

Quantity:

four - cables - in - one

2.4 TERABIT bandwidth, unparalleled signal integrity, ULTRAFLEX®

Whats Included:

  1. Hydraview 24  PureFiber  Cable (x1)
  2. MPO Termination (4 per each side)

PureFiber Cable:

  • OM5
  • MPO Preterminated
  • Female-Female /Type A
  • Straight ( position 1-6)
  • 24 strand ( 24 fiber optics)
  • 2.4 TERABIT

Key Features:

  • Kevlar ANTI-STRETCH protection
  • IN-WALL Rated / PLENUM Rated / IN-CONDUIT Rated
  • IN-DOOR / OUT-DOOR Rated / UV Rays Proof
  • ULTRAFLEX® Technology ( can perform 90 degrees turns)
  • EASY-PULL protective sleeve for seamless installation ( included free)
  • Wall-plate ready
  • 5 Years warranty

    Highlights

    Hydraview-4 is a type-a straight 24 fiber optics OM3 multimode cable with four MPO connectors on each side each connecting six fibers (POSITION 1 TO 6), ideal for multi-job or multi-view applications such as multi-HDMI 2.1 or Video Walls or multi-computing or multi Virtual Reality and any other over the same cable. Connects direct or via 4 MPO Keystones wall plates. MPO connectors are staggered to pass via 3/4" conduits with the included kevlar reinforced braided sleeve and span from 6.5 to 8.2 feet (up to 2.5 meters) . The MPOs can spread to connect distant devices such as different computers, different in-rack devices, video walls TVs etc.

    Fjölnota eiginleiki

    Fínasti ljósleiðari

    Smíðuð til að skara fram úr, við tryggjum óviðjafnanleg gæði þar sem frammistaða skiptir sköpum: í hljóð- og myndmiðlun og netforritum.

    av dreifingu

    Trefjavörur sem hjálpa þér að vaxa

    PureFiber vörur einfalda uppsetninguna með því að leyfa þér að draga aðeins eina snúru sem er meiri í gæðum og tækni auk hagkvæmari. Framtíðarsanna heimilið þitt.

    einn jakki - margir endar

    Dragðu bara einn snúru

    Tengdu öll merki þín frá AV-skápnum við öll sjónvörp með aðeins einni snúru sem er tengdur með mörgum tengjum.

    TENGJU marga HDMI

    Instant Sportbar

    Tengdu margar HDMI-lokanir á Hydraview-tengunum til að skoða íþróttir þínar í mörgum sjónvarpum í einu!

    áreiðanlegur

    tengja snjallborð

    tengdu kennaraborðið á áreiðanlegan hátt auðveldlega í 4k og án hiksta

    hljóð og mynd

    alhliða

    tengdu av kerfin þín öll saman við fjölnota fjölnota snúrur okkar með trefjum byggðum

    Fjölnota eiginleiki

    Háhraða stafrænt internet

    Tengdu internet eða framlengdu lyklaborð og mús

    HDMI HIGH Performance

    Tengdu allt að 4 HDMI tengingar fyrir 4 mismunandi sjónvörp í einu!
    ZERO LAG

    Notendavænn

    ULTRAFLEX®

    Mjög sveigjanleg hönnun okkar gerir ráð fyrir skörpum beygjum allt að 90 gráður án merkjataps.

    Uppsetningareiginleiki

    Easy-Pull

    Meðfylgjandi EASY-PULL kerfi með Anti-Stretch Kevlar til að auðvelda uppsetningu.

    þér gæti einnig líkað við

    Save $6.02
    TREFJA ETHERNET | 4-tengi Ethernet yfir ljósleiðarahraðaTREFJA ETHERNET | 4-tengi Ethernet yfir ljósleiðarahraða
    TREFJA ETHERNET | 4-tengi Ethernet yfir ljósleiðarahraða
    Sale price$128.98 Regular price$135.00
    Save $70.01
    8K HDMI FIBERPLUG® |  Extender HDMI 2.1 Terminations for any Fiber Optic Cables8K HDMI FIBERPLUG® |  Extender HDMI 2.1 Terminations for any Fiber Optic Cables
    Sold out
    iGAME® | USB-c 3.2 ljósleiðara langur útbreiddur fyrir VR heyrnartóliGAME® | USB-c 3.2 ljósleiðara langur útbreiddur fyrir VR heyrnartól

    TÆKNILEIKAR

    PureFIBER PRO aðalsnúra

    Forlokaðir trefjar+rafmagn (einkaleyfi)
    Einstakur IROvF forlokaður „Fiber+Electric plástur“ snúrur“ (einkaleyfi) gerir allar gagna- og margmiðlunaruppsetningar einfalt hvar sem er, með tilbúnum merki plug 'n play tengingum án krefst dýrra breytibreyta.
    Þar sem staðlaðar Hybrid Pre-terminated snúrur gera ekkert, PureFIBER okkar snúrur tengja hljóð, mynd, gögn, strætó, snjallheimili, trefjar internet, USB, VR, stýringar, viðvörun, símar og öll fullkomin merki beint af í gegnum algengar keystones veggplötur.
    Tengi með hestahala (einkaleyfi)
    Forlokuð teng eru sett í þrep til að draga úr toginu þvermál í gegnum veggi, rásir, hlaupbrautir.
    Kapallinn okkar getur dregið í gegnum 3/4" leiðslur og skilur eftir pláss fyrir auka eða fyrirliggjandi kapall.
    Tengi koma varin með plastfilmu ásamt ytri nylonfléttu ermi, tilbúinn fyrir hvaða byggingarsvæði sem er, veðurþolin.
    Kevlar Strandsnúra er fest við hvaða fiskteip sem er eða gamlar snúrur til að draga í PureFIBER snúru í gegnum hvar sem er, líka mjög troðfullar rásir með 90 gráðu beygjur, án þess að hætta sé á að trefjar skemmist.
    Ljósleiðaris
    Tvö MPO kvenkyns tengi með 12 OM3 Multi Mode ljósleiðara hver - Samtals 24 trefjar
    Hver trefjastrengur styður 100 Gigabit/s hraða
    Heildarbandbreidd kapals er 2,4 terabit/s
    MPO tengistaðall er TYPE-A Beinn (1to1 - 12to12), engin þverun.
    MPO er hægt að tengja beint eða með MPO Keystones í gegnum veggplötur
    Rafmagnsmerki
    Þrír gullhúðaðir Hi-Bandwidth 3,5 mm TRS tengi tenglar fyrir hvaða Analog/Digital/Bus/GPI/Trigger/IR merki
    Hver TRS tappi (odd, hringur, ermi) er með Ultra High Velocity snúið para hlífðarsnúra sem skilar >100dB s/n fyrir hliðræn forrit svo sem sem ójafnvægi mono eða stereo eða XLR jafnvægi hljóð.
    Öll samsett ein- eða tvíátta merki geta flutt yfir þrjú TRS án þess að trufla hvort annað.
    Dæmigerðar tengingar innihalda:  L/R Analog hljóð, SPDIF stafrænt hljóð, AES EBU XLR hljóð, IR innrauða fjarstýringarblásara, GPI & Kveikjar fyrir skjái eða stýringar, Analogar símalínur, Vekjarar, Smart Heimagagnarúta, hljóðstraumur í hljóðstikur eða subwoofer án hávaða núll töf, Tónlist aftur frá í herbergi Bluetooth móttakara eða DJ kerfi eða raddstýrðir Smart Home spilarar til að gefa hljóð frá herberginu aftur í magnarana, AUX-hljóðfóðrun á hljóðstikur fyrir allt heimilishljóð dreifing, USB 2.0 leikjastýringarframlenging með algjöru núlli töf með því að nota USB ZERO millistykkið okkar, hvaða annað hliðrænt/stafrænt merki sem er innan 1 Mhz bandbreidd.
    TRS er hægt að tengja beint eða með 3,5 mm Keystones í gegnum veggplötur.
    Hægt er að tengja úrval af 3,5 mm millistykki eða snúrum TRS til XLR, skrúfutengi, RCA, BNC eða hvers konar tengi, einnig með framlengingarsnúru frá veggplötu í tækið.
    Extended eARC (einkaleyfi)
    Sérstaka eARC Priority dedicated gullhúðuð tengi flytja fullkomin óþjappað eARC Enhanced Audio Return Channel fyrir allt að 330 fet (100 metrar) án taps.
    Ólíkt öðrum snúrum, PureFIBER flytur ARC / eARC yfir sérstakan hlekk (einkaleyfi) sem er tileinkaður (ekki deilt með öðrum merki ), einstök í greininni.
    Fyrir vikið er PureFIBER PRO snúran besta kapalinn fyrir 4K 8K Vision Atmos heimabíóuppsetningar.
    Stafræn coax
    Of-High Performance 75ohm Digital Coaxial fyrir hvaða 3G-SDI sem er Myndband, RF sjónvarp (SAT/KABLE/AERIAL), stafræn strætó, öryggismyndband Myndavélar, Smart Home Data, MOCA, A/D hljóð, USB stjórnandi viðbót kerfi (til viðbótar við TRS tenglana)
    Gullhúðað coax tengi er SMA 75ohm (sérsniðið) og kemur með SMA til F millistykki fyrir báðar hliðar snúrunnar
    Kable einkunnir
    CL3 FT4 brunaflokkur fyrir atvinnu- og íbúðarhúsnæði
    UV metið er hægt að nota beint fyrir sólarljósi utandyra, vatns-regn-veður þola.
    Hægt að grafa í rásir, standast utandyra raka.
    In-Wall einkunn, Plenum, In-Conduit, In Door, Out Door.
    Notkunarhitastig Tegund. -40°C til +105°C
    Ytri jakka Þvermál 10 millimetrar
    Hámarks togþvermál (við stærsta tengipunkt) 0,58 tommur / 14,77 millimetrar

    HDMI-lokanir (fylgir aukabúnaður)

    Aðskiljanlegur HDMI ljósleiðaralokun (einkaleyfi)
    Einrétt um allan heim með einkaleyfi á 8K færanlegum ljósleiðara uppsögn leyfa að fara aðalsnúruna hvert sem er og tengja síðan HDMI, draga úr nauðsynlegu þvermáli aðalleiðarastrengsins til að fara í hvaða leiðslu án þess að eiga á hættu að skemma HDMI tengin.
    Hægt er að skipta um HDMI tengi sem hægt er að fjarlægja hvenær sem er án þess að þurfa til að skipta um alla kapalinn, sem gerir PureFIBER lausnina tilvalin fyrir Heimili, íbúðarhúsnæði, samþætting í atvinnuskyni, kemur í stað hægfara kattar6/7/8 framlengingarlausnir sem takmarkar einnig HDMI gæði við max 10 gígabit, flöskuháls kapalhraðans.
    Full HDMI 2.1 HD/4K/8K/10K
    LASERTAIL PRO ljósleiðara HDMI framlengingarlokunum okkar styður öll HDMI snið upp að nýjustu HDMI 2.1 48 gígabit.
    Tæknilýsingin inniheldur:
    - Ljósleiðari leysisending fyrir hreint villulausan hávaðalausan tenging myndbands og hljóðs getur engin koparsnúra gert.
    - Full samhæfni við hvaða eldri HDMI TMDS sem er allt að HDMI 2.1 FRL 48gigabit/s fullur hraði
    - Full samhæfni við hvaða eldri HDCP sem er upp að HDCP 2.3 eða hærra
    - afturábak samhæft við eldri HDMI útgáfur eins og HDMI 1,3/1,4/2,0a/2,0b
    - styður hvaða upplausn sem er, þar á meðal SD HD 3D 4K 8K 10k
    - Styður alla rammatíðni þar á meðal 4K@30 4K@60 4K@120Hz 8K@60 (og afbrigði um allan heim)
    - Styður DSC 4K@240Hz
    - Styður 4K@144Hz 4:4:4 Óþjappað
    - Fullt 4:4:4 HDR10+ óþjappað (HDMI 2.1 Standard FRL 48gigabit fullt hraði)
    - Dolby Atmos, THX, TRUE-HD, hlutbundið hljóð, óþjappað 5.1 og 7.1 og 32 rása óþjappað hljóð
    - Fullar upplýsingar HDMI 2.1 þar á meðal DSC, ALLM, QFT, QMS, VRR, Dynamic HDR,
    Extended Length eARC (einkaleyfi)
    Einstakur á markaðnum okkar sérstaka hollustu eARC Exclusive Priority hlekkur tengir hljóðið frá sjónvarpinu eða skjávarpanum aftur við AV-móttakara upp í 330 feta (100 metra) fjarlægð í kjallara eða rafmagnsskáp án þess að tapa upprunalegu umgerðinni við spilun kvikmynda eða öpp í snjallsjónvarpinu. Þar sem það er engin þjöppun, engin vírsamnýting með öðrum merkjum eru eARC hljóðgæði okkar Pure-Perfect, sama og upprunalega, án taps.
    Unbyggt CEC fjarstýringar
    PureFIBER PRO trefjasnúrur innihalda Enhanced Hi-Velocity CEC okkar Consumer Electronic Control hlekkur sem gerir kleift að uppgötva og stjórna öll tengd HDMI cec tæki beint úr sjónvarpinu eða skjávarpanum fjarstýring, án þess að þurfa margar fjarstýringar. Tengdu einfaldlega sjónvarpið þitt eða skjávarpa með PureFIBER snúrunni okkar við AV viðtæki í kjallaranum eða skápnum og sjónvarpið/skjávarpinn finnur öll tækin.Aðeins gömul gömul HDMI tæki eða tæki sem ekki eru með CEC verður ekki uppgötvað, og notaðu einfaldlega hefðbundna IR blaster eins og IR KIT okkar

    Fiber Ethernet (fylgir aukabúnaður)

    Trefjar í 4 tengi Ethernet
    Einn LC trefjar í 4 tengi Gigabit Layer-2 millistykki Hágæða netrofi
    Krefst aðeins einnar LC trefjatappa úr þeirri tiltæku í PureFIBER snúru
    Umbreyttu 4 tengi Gigabit Ethernet í trefjar með Zero Ping Lag fyrir hámark sýningar á háskerpu 4K 8K streymi á netinu, netsjónvarpi, leikjum á netinu, Snjallsjónvarpsspilun sem kemur í veg fyrir LAN-bufferingu eða hraðafall, sýndar Raunveruleiki, Youtube-útsendingar, samfélagsmiðlar, HD 4K 8K Live fundur o.s.frv.
    Fullur mótaldshraði í herbergið
    Fjarlægir töf og hraðafall eða hraðasveiflu af völdum með CAT-5/6/7 snúrum, sem skilar fullum mótaldshraða yfir trefjar til hvers og eins herbergi.
    Mörg tæki
    Fjögur Ethernet fullhraða tengi til að tengja snjallsjónvarpsaðgang/streymi, Smart Home HUB í herberginu innan seilingar snjalltækja eins og ljós, skynjarar, gluggatjöld o.s.frv.., VOIP sími, þráðlaus tölvunet aðgangur, leikjatölvur, endurvarparar fyrir Wi-Fi AP aðgangsstað í herbergi eða hvaða sem er önnur samsetning.
    Á rafmagnsskápnum eða skáphlið kapalsins annað 4 port millistykki tengist aðalmótaldinu sem skilar fullum mótaldshraða til önnur staðbundin tæki (lag-2 rofi) auk herbergisins í gegnum trefjar.
    Margar kaplar til margra herbergja munu hafa margar af þessum 4 portum millistykki, þannig að fyrsti tengist netmótaldinu og síðan Daisy-chain við hin 4 tengi tækin, sem skapar öflugt stigstærð fjöltengi rofi í skápnum.
    Einfaldaðu netdreifingu á neti
    Þar sem ljósleiðara netmótald er sett upp, PureFIBER PRO kapalinn getur tengt mótald SFP trefjaúttak beint við einn af þeim sem til eru Trefjatengi sem skila Pure Fiber tengingu inn í herbergið.
    Í herberginu mun einn af 4 PORTS trefjum til RJ45 Ethernet millistykki umbreyttu trefjatengingunni úr mótaldinu í Electric fyrir klassíkina Ethernet tæki tenging

    Fiber Breakout Pigtail (fylgir aukabúnaður)

    MPO í 12 LC stakar trefjar
    - Tveir pigtails fylgja með (einn á hvorri hlið snúrunnar)
    Brotið út 12 trefjar úr einu MPO trefjartengi (aðalstrengur) í 12 eintrefja tengi í LC-stíl (OM3 Multimode Standard)
    Hver LC trefjatengi veitir 100 gígabit af fullum trefjahraða.
    Hvert LC Fiber tengi er LITAKÓÐAÐ sem gerir það auðvelt að tengja saman sama litur báðar hliðar snúrunnar fyrir tengingu sem óskað er eftir.
    Hvert LC Fiber tengi er sjálfstætt og hefur sína eigin bandbreidd óháð öðru merki í snúrunni.
    Tengir hvaða stækkun sem er
    Margar stækkanir / uppsagnir samtímis geta verið tengdur með stöku LC Fiber tengi eins og
    - Viðbótar Ethernet millistykki til að búa til aðskilin newtorks (snjallheimili skipt frá internetinu) eða KIDS SAFE Networks
    - WiFi aðgangsstaðir
    - Auka HDMI skjáir eða uppsprettur (allt að 12 auka HDMI 2.0b 128gbps HDR 4K60 4:4:4 á sama snúru)
    - Ein eða fleiri KVM lyklaborðsvídeómús tengi til að búa til fund skrifborð eða heimaskrifstofur skilja tölvurnar eftir
    - Hljóð yfir trefjar
    - Stýrir trefjum
    - RS232 yfir trefjar
    - IR yfir trefjar
    - Hægt er að tengja hvaða tæki sem er með SFP Fiber rauf
    - Sjónvörp í framtíðinni með SFP ONLY netaðgangi verða tengd með ONE einn trefjar (allt að 12 sjónvörp 8K)
    - Og meira þar sem ljósleiðari er framtíðin
    Getur farið í gegnum veggplötu
    Tengdu aðalsnúruna inni í veggnum við MPO Fiber Keystone
    Stingdu svínahalanum utan frá við veggplötuna.
    Tengdu öll tækin við hvern einasta trefjar
    Stækkanlegt
    12 LC Fiber Plugs Pig Tail er 1 fet (30 sentimetrar) langur og tengdu öll tækin á staðnum við veggplötuna sem fest er við vegg nálægt
    Venjulega geta veggplatan og tækin verið fyrir aftan sjónvarpið eða skjáinn skjái, eða við skjávarpann, felur allar tengingar og aukalega tæki.
    Þar sem þörf er á er hægt að stækka hvert LC Fiber tengi eftir þörfum án taps með því að nota einföld LC tengi og plástursnúrur til að tengja tæki í burtu frá veggplötunni eins og á skrifborði, undir skrifborði eða svo.
    Lengri svínahalar eru einnig fáanlegir ef óskað er eftir til að passa við hvaða uppsetningu sem er þarf.

    Settu upp snúruna og ákváðu seinna hvað á að tengja

    Tengdu hvað sem er í dag og á morgun
    Mikið úrval aukabúnaðar er fáanlegt til að tengja neitt.
    Algengt er að setja kapalinn með veggplötu í hvert herbergi eða skrifborð bætið síðan út úr veggplötunni hvaða uppsögn sem þarf með tímanum.
    Tiltækur aukabúnaður og uppsagnir innihalda:
    - HDMI 2.1 stöðvunarsnúrur (allt að FJÓRIR HDMI 4K/8K 2.1 48Giga yfir sama kapall, einnig tvíátta)
    - DP Display Port Ending Snúrur
    - USB-C 3.2 tengingarsnúrur (tölva eða sýndarveruleiki eða hvaða USB-C sem er 3.x eins og vefmyndavélar eða önnur tæki)
    - USB 2.0 Zero Lag Gaming stýringar millistykki
    - KVM lyklaborð vídeó mús tengi pod
    - Trefjaskiptir til að tengja stillingartæki úr veggplötutappinu
    - IR InfraRauð fjarstýring blaster
    - XLR snúru fyrir hvaða Analog Audio / Digital Audio / DMZ stýringar sem er
    - RCA snúru fyrir hvaða Analog Audio / Spdif / Subwoofer straum / aux hljóð sem er straumar
    - SCREW TERMINALS millistykki fyrir Triggers eða GPI
    Hvert LC Fiber tengi er LITAKÓÐAÐ sem gerir það auðvelt að tengja saman sama litur báðar hliðar snúrunnar fyrir tengingu sem óskað er eftir.
    Hvert LC Fiber tengi er sjálfstætt og hefur sína eigin bandbreidd óháð öðru merki í snúrunni.
    Tengir hvaða stækkun sem er
    Margar stækkanir / uppsagnir samtímis geta verið tengdur með stöku LC Fiber tengi eins og
    - Viðbótar Ethernet millistykki til að búa til aðskilin newtorks (snjallheimili skipt frá internetinu) eða KIDS SAFE Networks
    - WiFi aðgangsstaðir
    - Auka HDMI skjáir eða uppsprettur (allt að 12 auka HDMI 2.0b 128gbps HDR 4K60 4:4:4 á sama snúru)
    - Ein eða fleiri KVM lyklaborðsvídeómús tengi til að búa til fund skrifborð eða heimaskrifstofur skilja tölvurnar eftir
    - Hljóð yfir trefjar
    - Stýrir trefjum
    - RS232 yfir trefjar
    - IR yfir trefjar
    - Hægt er að tengja hvaða tæki sem er með SFP Fiber rauf
    - Sjónvörp í framtíðinni með SFP ONLY netaðgangi verða tengd með ONE einn trefjar (allt að 12 sjónvörp 8K)
    - Hvaða framtíðartæki sem er, án þess að skipta um snúru
    .

    Einkaleyfi

     

    PureFiber® Kapall


    USPTO     63042803  ; 63310889   ; 63310880
    WIPO  Alþjóðlegt    WO2021262153A1  ; PCT US2039129

    Einkaleyfi í bið Þýskaland, Taívan, Kína og önnur lönd.

     

    Aukahlutir